Students/Staffs

posted on 22 Jun 2014 23:03 by exteen-monstersuni
 
คณะเขย่าขวัญ (School of Scaring)
 
ศจ.ประจำคณะ : Elizabella b. gray
รายชื่อนักศึกษา
ปี 1 :
Smiley Phinz 
Brooke Jones 
ปี 2 :

ปี 3 : 

ปี 4 :

คณะวิศวกรรมศาสตร์ (School of Engineering)
 
ศจ.ประจำคณะ : Magan Colet
รายชื่อนักศึกษา
ปี 1 :
Theimo W. Growlahan (พลังงานเสียงกรีดร้อง) 
Jason Allen (เทคโนโลยีประตู) 
ปี 2 :
Himmel Shly (พลังงานเสียงกรีดร้อง)
Lennox Cecs (เทคโนโลยีประตู)
- Chase Follow (เทคโนโลยีประตู)
- Felix Norman (เทคโนโลยีประตู)
ปี 3 :
Christopher Halod (ออกแบบกระป๋องเก็บเสียงกรีดร้อง )
Azuur S. Moore  (เทคโนโลยีประตู)
Francesca di Cello (วิศวกรรมประยุกต์) 
- Owen burn (เทคโนโลยีประตู)
ปี 4 :
Ranly Qurk (เทคโนโลยีประตู)
Baro Stark (เทคโนโลยีประตู)
Lilly way (เทคโนโลยีประตู)
Jowany (เทคโนโลยีประตู)

คณะศิลปศาสตร์และมอนสเตอร์ศาสตร์ (School of Liberal Arts & Monstrosities)
 
ศจ.ประจำคณะ : Alastor Seferino
รายชื่อนักศึกษา
ปี 1 : 
- Heather Hill (ภาพยนตร์) 
Dominic Holt (ภาษาอังกฤษ/การคำรามอย่างสร้างสรรค์) 
ปี 2 :
Ikka Coldon (มอนสเตอร์ศึกษา)
Jeda Rozzel (มอนสเตอร์ศึกษา)
ปี 3 : 
Cara Woods (ภาพยนตร์)
Paul & Joshep Quinlan (ภาพยนตร์)
Theodore Krift (ประวัติศาสตร์)
ปี 4 :
Khalil Brasher (ภาพยนตร์)
Fibie Knitt  (ภาพยนตร์)
Brie Traverson (สตรีศึกษา)
 


คณะวิทยาศาสตร์ (School of Science)
 
ศจ.ประจำคณะ :  Joseph Stone
รายชื่อนักศึกษา
ปี 1 :
Felin Sytus (มอนสเตอร์วิทยา) 
Janny Verzera (มอนสเตอร์วิทยา) 
Orcus Demogorgon (เตรียมแพทย์) 
- Bastian Schläger (เคมี) 
Edmond Fontaine  (ฟิสิกส์ประยุกต์และทฤษฎีควอนตัม) 
ปี 2 :
Jason Black (มอนสเตอร์วิทยา)
Finnick Larm (มอนสเตอร์วิทยา)
Harley Reeze (เคมี)
Thaycher C. Kean (ชีววิทยา)
Kei Vesner (เคมี)
ปี 3 :
Andy M. Campbell (ฟิสิกส์ประยุกต์และทฤษฎีควอนตัม)
- Laila crystal (เตรียมแพทย์) 
ปี 4 :
Charlie Hovver (ชีววิทยา)
- Amelie keys (ชีวเคมี)
Persefone Leon (เตรียมแพทย์) 
Gwenn Nocturne (เตรียมแพทย์) 
 
 
คณะบริหาร (School of Business)
 
ศจ.ประจำคณะ : Velaura Reeve
รายชื่อนักศึกษา
ปี 1 :
Bart Morsink (บริหารธุรกิจ) 
Joey Bumble (บัญชี) 
ปี 2 : 
Ricky Levin (บริหารธุรกิจ)
Lizze Kovarova (การติดต่อสื่อสารในองค์กร)
Faroh Smith (กลยุทธ์การตลาด) 
Clement Red (กลยุทธ์การตลาด) 
James Stone (การติดต่อสื่อสารในองค์กร)
ปี 3 :
Hawl Everton (โลจิสติกส์ทางธุรกิจ)
Dmitri Jephy (โลจิสติกส์ทางธุรกิจ)
 
ปี 4 :
Joyshua Loft (บริหารธุรกิจ)
Histy Shoo (โลจิสติกส์ทางธุรกิจ)
- Edephiar Acaxiar (กลยุทธ์การตลาด) 
 
 
 
บุคลากรอื่นๆในมหาวิทยาลัย
 
 
 

 
 
#107